Thứ Bảy, 24 tháng 8, 2019

chỉ còn 24,300đ [Freeship toàn quốc từ 50k] Dây nhảy quang Nestong SC-SC 3m

[Freeship toàn quốc từ 50k] Dây nhảy quang Nestong SC-SC 3m[Freeship toàn quốc từ 50k] Dây nhảy quang Nestong SC-SC 3m

[Freeship toàn quốc từ 50k] Dây nhảy quang Nestong SC-SC 3m

[Freeship toàn quốc từ 50k] Dây nhảy quang Nestong SC-SC 3m

24,300đ 27,000đ

Chi tiết và Mua

Tên sản phẩm: dây nhảy quang Nestong SC-SC 3m Tính năng nổi bật: 2 đầu SC SC chuyên dùng để nhảy quang từ hộp ODF , converter... với độ suy hao thấp. Dây nhảy quang single mode sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv… Thông số kỹ thuật: Thông số kỹ thuật Thông số kỹ thuật [Loại] SC/SC 9/125 Single-Mode [Đầu kết nối] SC-SC [Chiều dài] theo yêu cầu [Đường kính sợi] 3.0 mm [Kiểu sợi quang] Single Mode [Bề dày] Core = 9 microns; Cladding = 125 microns [Vỏ bọc] PVC (OFNR-rated) [Mầu vỏ] Vàng [Bước sóng] 1310 nm [Độ suy giảm tín hiệu] 1.0 dB/km (Fiber attenuation) [Độ uốn cong] R=3cm [Lực căng lớn nhất] 90 N/cm [Lực nghiền nát] 550 N/cm Viễn thông xanh chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang single mode, multimode, các loại dây nhảy quang OM3, dây nhảy quang OM4 chiều dài tùy chọn, đặt hàng nhanh trong ngày, giá cả tốt nhất thị trường. Hàng xuất xứ Việt Nam, được test chất lượng và kiểm định kỹ càng trước khi xuất xưởng.





Thứ Sáu, 23 tháng 8, 2019

chỉ còn 44,100đ KÍNH CƯỜNG LỰC FULL MÀN IPHONE XS MAX HIỆU KING KONG THÁCH THỨC MỌI VA ĐẬP - CHỐNG BỤI VÀO FACE ID

KÍNH CƯỜNG LỰC FULL MÀN IPHONE XS MAX HIỆU KING KONG THÁCH THỨC MỌI VA ĐẬP - CHỐNG BỤI VÀO FACE IDKÍNH CƯỜNG LỰC FULL MÀN IPHONE XS MAX HIỆU KING KONG THÁCH THỨC MỌI VA ĐẬP - CHỐNG BỤI VÀO FACE ID

KÍNH CƯỜNG LỰC FULL MÀN IPHONE XS MAX HIỆU KING KONG THÁCH THỨC MỌI VA ĐẬP - CHỐNG BỤI VÀO FACE ID

KÍNH CƯỜNG LỰC FULL MÀN IPHONE XS MAX HIỆU KING KONG THÁCH THỨC MỌI VA ĐẬP - CHỐNG BỤI VÀO FACE ID

44,100đ 49,000đ

Chi tiết và Mua

Kính cong 3D 2 mặt cả bên trong và bên ngoài, không phải chỉ cong mình bên ngoài như kính 2.5D, giúp ôm sát và mép cong của máy hơn, hạn chế được việc hở viền máy, hạn chế bụi bẩn lọt vào qua cạnh viền. – Kính được làm toàn bộ bằng thủy tinh mang đến sự liền mạch, bỏng bẩy hơn so với phiên bản viền dẻo PET – Ngăn ngừa việc bị bong cạnh viền do bị hở viền rộng như kính Full 2.5D loại thường. Phụ kiện kèm theo đầy đủ để bạn có thể tự dán: khăn khô, khăn ướt, băng dính lấy bụi. Những ưu điểm vượt trội của dán kính cường lực so với miếng dán thông thường: – Dầy dặn hơn với độ cứng vượt trội gấp 3 lần (độ cứng kính là 9H, dán bình thường 3H hoặc 4H). Điều này sẽ giúp bạn sử dụng dán lâu hơn hẳn, chống xước tốt hơn, bảo vệ màn hình tốt hơn. – Có độ trong đạt chuẩn HD, hình ảnh cực kỳ sắc nét và đẹp. So với miếng dán HD thông thường thì dán kính có độ trong hơn hẳn, bạn sẽ dễ dàng nhận thấy điều này. – Cảm giác vuốt rất trơn tru như màn hình gốc không bị dít tay. – Hạn chế tối đa bám bẩn, hạn chế dầu vân tay, chống lem các vết bẩn và lau rất dễ dàng. Kính cường lực iPhone Xs max KINGKONG Full màn hình sử dụng nguyên liệu thủy tinh ACC cao cấp, sử dụng công nghệ cắt CNC rất chính xác, chống tia cực tím. Độ dầy của miếng dán khoảng 0.3mm. 🏠PHỤ KIỆN MỘC LINH - 514 Xã Đàn, Hà Nội Địa chỉ kho: 30 ngõ 30 Phan Đình Giót, Quận, Thanh Xuân, Hà Nội #kinhcuongluc #Kinhcuongluciphonexsmax #kinhchiuluc #Kinh5d #kinh6d #kinhcuongluciphone #miengdancuongluc #miengdanmanhinh #kinhhanghieu #Kinhhangcaocap #phukienmoclinh #Freeship #freeshipshopee #kinhcuonglucfullmanhinh #kinhcuonglucfull #kinhfullman #Iphonexsmax





Thứ Năm, 22 tháng 8, 2019

chỉ còn 76,500đ PIN SẠC DỰ PHÒNG HELLO KITTY KUTE 8000mah

PIN SẠC DỰ PHÒNG HELLO KITTY KUTE 8000mahPIN SẠC DỰ PHÒNG HELLO KITTY KUTE 8000mah

PIN SẠC DỰ PHÒNG HELLO KITTY KUTE 8000mah

PIN SẠC DỰ PHÒNG HELLO KITTY KUTE 8000mah

76,500đ 85,000đ

Chi tiết và Mua

😻Giới Thiệu Pin Sạc Dự Phòng Mèo Cute 8000mAh - Nhập Khẩu - Giá Shock - Bảo Hành 1 tháng: 👉Pin sạc dự phòng đa năng có thiết kế khá đẹp mắt và hiện đại, kích thước nhỏ gọn dễ dàng mang theo bên mình để sử dụng. 👉Dung lượng pin lớn giúp cho bạn có thể thoải mái sử dụng điện thoại, máy tính bảng của mình mà không phải lo hết pin. 👉Sử dụng cổng sạc USB có thể tương thích với nhiều dòng điện thoại, máy ảnh, máy tính bảng, smartphone… 👉Khi hết pin có thể dễ dàng sạc lại thông qua cổng USB máy tính hoặc các bộ adapter sạc USB (lưu ý dùng loại adapter sạc 2A). 👉Dung lượng pin: 8000mAh 👉Xuất xứ chung: China 👉Battery Hello Kitty Cystal 8000mah là pin mới trên thị trường hiện nay dành cho phái đẹp: 👉– Thân Pin làm bằng ogrstekla, chính giữa là chú mèo Kitty cực xinh.Dọc thân kim loại có đính kim cương giả tích hợp. Body màu (màu hồng) cho một lớp xà cừ nhẹ . 👉– Hổ trợ cho tất cả các dòng điện thoại , máy tính bảng , MP3 -player… 🏠PHỤ KIỆN MỘC LINH - 514 Xã Đàn, Hà Nội 🏠Địa chỉ kho: 30 ngõ 30 Phan Đình Giót, Quận, Thanh Xuân, HN ☎️0972.554.587 #pinduphong #pinsacduphongchinhhang #pinsacduphong #pinsac #pinsạcdựphòng #pindựphòng #pinduphonggiare #sacduphong #sacduphonggiare #sacduphongdienthoai #sacduphongiphone #sacduphongdep #hellokitty #Sacduphongcute #pindienthoaisamsung





Thứ Tư, 21 tháng 8, 2019

chỉ còn 22,500đ [Mi 8SE] Kính cường lực ( 2 miếng trong suốt ) + miếng lau khô ướt

[Mi 8SE] Kính cường lực ( 2 miếng trong suốt ) + miếng lau khô ướt[Mi 8SE] Kính cường lực ( 2 miếng trong suốt ) + miếng lau khô ướt

[Mi 8SE] Kính cường lực ( 2 miếng trong suốt ) + miếng lau khô ướt

[Mi 8SE] Kính cường lực ( 2 miếng trong suốt ) + miếng lau khô ướt

22,500đ 25,000đ

Chi tiết và Mua

# THIẾT KẾ và TÍNH NĂNG _ Khoét chi tiết từng vị trí trên màn hình: lỗ led, camera trước, phím home, phím back, dãy loa, cảm biến ánh sáng và đèn hồng ngoại _ Chống trày xướt cao hơn các loại dán màn hình thông thường khác _ Full toàn màn hình nên chỗ cong 2,5d ở mép màn hình sẽ có thể sinh ra vết hở nên khi dán xong các bạn cần quét keo vào để lắp đi vết hở mép màn hình. _ Full keo toàn màn nên độ bám màn hình rất tốt không như mấy loại dán kia keo 4 cạnh rất dễ bong _ ĐỘ cứng 9H chịu được va đập và các vết trày xướt, bảo vệ tốt màn hình của bạn # HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG _ Bước 1: lau sạch màn hình của bạn bằng 2 miếng lau [1 và 2]. Lưu ý lau thật sạch không để lại dơ bẩn dù chỉ là 1 hạt bụi _ Bước 2: tháo lớp seal cường lực ra đầu ở trên thôi rồi canh chuẩn các vị trí lỗ trên màn hình chưa, nếu ok rồi dùng tay cố định 1 đầu trên là tay kia tháo nhẹ lớp seal ra. Lúc nào bạn sẽ thấy màn hình chạy keo lang từ từ ngay nhé (bước này là cách phân biệt cường lực keo toàn màn với cường lực thường nhé!) _ Bước 3A: Khi keo chạy toàn màn rồi bạn dùng tay miết nhẹ các vị trí thấy còn bong bong khí (nếu không hết nữa bạn xem có phải do bụi không nhé) nếu có bụi thì làm tiếp. _ Bước 3B: nhé, là nhắc nhẹ cường lực lên và cho keo chạy lại tại các điểm có bong bong khí vừa chạy vừa đẩy bóng khí ra nha). Nếu thấy không ăn thua nữa thì làm tiếp. _ Bước 3C: dùng keo giấy hoặc keo trong cho cho nhẹ vào khe cường lực nhắc lên để lấy hạt bụi ra thế là ok ngay. _ Bước 4: Nếu máy bạn quá cong sau khi làm các bước vẫn còn hở nhẹ hai mép thì dùng KEO, shop mình TẶNG KEO CHỐNG HỞ MÉP MÀN HÌNH dùng chổi quét nhẹ vào mép hở mà k nhắc cường lực lên nhé để khoảng 15p rồi lau sạch keo sẽ tự chui vô khe hở nhé _ Bước 6: lau sạch là bằng khăn lau 1 và 2 là ok hết nhé *********************************************** Địa chỉ: 15 Trần Hưng Đạo – Lầu 1, P. Nguyễn Thái Bình, Quận 1 Website: http://misaigon.vn/ Hotline: 0943 571 999 - 0918 214 666 Thứ 2 - Chủ Nhật: 9h - 19h